ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารโรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ จำนวน 77 นาย เข้ารับการฝึกภาคปกติ ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2566
โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ โดยนายไชยพงษ์ ชุมศรี ผู้อำนวยการโรงเรียน ได้มอบหมายให้นางสาววิภัสสร ชุ่มจิตร ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารโรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ จำนวน 77 นาย เข้ารับการฝึกภาคปกติ ประจำปีการศึกษา 2566 ระยะเวลาการฝึกรวม 10 วัน (9-18 พย.66) ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัยกระบี่ จังหวัดกระบี่
———————————–
โทรศัพท์ : 0-7561-9063
เว็บไซต์ : www.ap.ac.th
Facebook : โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์
![](https://ap.ac.th/site/wp-content/uploads/2023/11/400366508_735732198595173_5640386241417666486_n-709x1024.jpg)
![](https://ap.ac.th/site/wp-content/uploads/2023/11/399968598_735732071928519_2920738015386555724_n-1024x768.jpg)
![](https://ap.ac.th/site/wp-content/uploads/2023/11/400476358_735731968595196_2525814288780892404_n-1024x768.jpg)
![](https://ap.ac.th/site/wp-content/uploads/2023/11/400302513_735732121928514_1667694296229108893_n-1024x768.jpg)